Tin mới:
  • Thủ tục chuyển nhượng nhà chung cư khi chưa nhận bàn giao - Thưa luật sư, Tôi muốn hỏi: Chủ đầu tư chưa giao nhà thì bạn vẫn có quyền chuyển nhượng hợp đồng mua bán đã ký cho người khác? Trả lời: Theo khoản 6 Điều 18 Thông tư 16/2010/TT-BXD Bộ Xây dựng quy định: ” Đối với hộ gia đình, cá...
  • Chung cư 60B Nguyễn Huy Tưởng - CHUNG CƯ 60B NGUYỄN HUY TƯỞNG – CHUNG CƯ PVV VINAPHARM CĂN HỘ GIA ĐÌNH TRI THỨC TRẺ GIỮA LÒNG THỦ ĐÔ Diện tích hợp lý: 55m2; 68m2; 97m2 thông thủy Hotline tư vấn: 0934.678.123 HOT KHUYẾN MÃI CỰC KHỦNG NHÂN ĐỢT MỞ BÁN CUỐI CÙNG: Đối với căn 02...
  • Chung cư Parkview City Yên Hòa - CHUNG CƯ PARK VIEW CITY YÊN HÒA MỞ BÁN ĐỢT 1 Cơ hội để sở hữu những căn đẹp nhất dự án Để biết thêm thông tin về dự án hồ sơ pháp lý, thủ tục mua bán, đặt chỗ, chọn căn chọn tầng xin quý khách vui lòng liên...
  • Liền Kề Xuân Phương Tasco - RA BẢNG HÀNG ĐỢT CUỐI TRỰC TIẾP CHỦ ĐẦU TƯ – HÃY NHANH TAY ĐỂ SỞ HỮU NHỮNG CĂN ĐẸP NHẤT DỰ ÁN VỚI GIÁ HẤP DẪN Phối cảnh liền kề xuân phương tasco CAM KẾT KHÔNG CHÊNH, BÁN ĐÚNG GIÁ CHỦ ĐẦU TƯ ( Biệt thự liền kề Xuân...

Dự Án Chung Cư[ View All ]

logo vinaconex

Chung cư 60B Nguyễn Huy Tưởng

CHUNG CƯ 60B NGUYỄN HUY TƯỞNG – CHUNG CƯ PVV VINAPHARM CĂN HỘ GIA ĐÌNH TRI THỨC TRẺ GIỮA LÒNG THỦ ĐÔ Diện tích hợp lý: 55m2; 68m2; 97m2 thông thủy Hotline tư vấn: 0934.678.123 HOT...
chung-cu-parkview-city-yen-hoa

Chung cư Parkview City Yên Hòa

phoi-canh-e2-yen-hoa

Chelsea Residences E2 Trần Kim Xuyến

Biệt Thự - Liền Kề[ View All ]

Tổng quan dự án Xuân Phương Tasco

Liền Kề Xuân Phương Tasco

Tin Tức Bất Động Sản[ View All ]

tin-tuc-bds

Chung cư không ngập lụt: tiêu chí mới của người...

     Không chỉ ở TPHCM, gần đây nhiều người có ý định mua nhà ở HN cũng đã thêm tiêu chí “không ngập lụt” bên cạnh yếu tố vị trí dự án, giá cả, uy tín chủ đầu...

Tư Vấn Pháp Lý[ View All ]

thu-tuc-chuyen-nhuong-chung-cu

Thủ tục chuyển nhượng nhà chung cư khi chưa nhận...

Thưa luật sư, Tôi muốn hỏi: Chủ đầu tư chưa giao nhà thì bạn vẫn có quyền chuyển nhượng hợp đồng mua bán đã ký cho người khác? Trả lời: Theo khoản 6 Điều 18 Thông tư ...